HomeProductHOW TO BUY

 

>>> Aruba
1  2  3  4  5  >> 
ราคาปกติ ฿ 27,207.00
ราคาพิเศษ ฿ 23,660.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 91,158.00
ราคาพิเศษ ฿ 51,510.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba AP-228 Indr Hrdnd Dual 802.11ac wave 1 AP
ราคาปกติ ฿ 55,688.00
ราคาพิเศษ ฿ 39,790.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba AP-207 Dual 2x2:2 802.11ac wave 1 AP
ราคาปกติ ฿ 14,727.00
ราคาพิเศษ ฿ 10,540.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver (มาแทน J9054C) (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 7,103.00
ราคาพิเศษ ฿ 6,670.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver (มาแทน J9150A) Multi-Mode (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 41,103.00
ราคาพิเศษ ฿ 38,780.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver (มาแทน J9151A) Single-Mode (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 99,907.00
ราคาพิเศษ ฿ 94,340.00
(Excluding Vat 7%) 
Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF XCVR (1820, 1910, 1920, 2530, 2540, 2920, 2930, 3810, 5400R zl2)
ราคาปกติ ฿ 0.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 111,574.00
ราคาพิเศษ ฿ 63,020.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 76,634.00
ราคาพิเศษ ฿ 43,550.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 27,959.00
ราคาพิเศษ ฿ 15,810.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 76,634.00
ราคาพิเศษ ฿ 43,550.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 42,119.00
ราคาพิเศษ ฿ 23,660.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,691.00
ราคาพิเศษ ฿ 13,450.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 83,656.00
ราคาพิเศษ ฿ 47,320.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 47,022.00
ราคาพิเศษ ฿ 26,560.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,003.00
ราคาพิเศษ ฿ 13,230.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 25,355.00
ราคาพิเศษ ฿ 17,750.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 23,003.00
ราคาพิเศษ ฿ 13,020.00
(Excluding Vat 7%) 
ราคาปกติ ฿ 17,400.00
ราคาพิเศษ ฿ 9,900.00
(Excluding Vat 7%) 
1  2  3  4  5  >> 
 

ต้องการส่วนลดพิเศษ�หรือสั่งซื้อจำนวนมาก


กรุณาโทร: 084-6925027

Email: sale@i-smartlife.com

Line : mdsisl


รูปภาพและสเป๊คในเว็บเป็นเพียงภาพประกอบการขาย ลูกค้าควรตรวจสอบความถูกต้องก่อนตัดสินใจสั่งซื้อ

สินค้าที่รับไปแล้วหากมีการเปิดแล้วไม่ชำรุด ทางบริษัทจะไม่รับสินค้าคืน